Dell 1764 i5 430M/4G/500G/17.3in/xanh
Ngày đăng: 19:32:44 26-09-2020 / Lượt xem: 1556
2,900,000đ 3,900,000
Tình trạng: 98%
Mã sản phẩm: Dell1764
Bảo hành: 3 Tháng
Dell 1764 i5 430M/4G/500G/17.3"/máy màu xanh zin
Thông tin chi tiết
----------------------------------------------------------
+ Độ lớn màn hình : 17.3 inch to rõ giải trí xem phim cực đã.
+ CPU : Core i5-430M 2.26GHz (3MB L3 cache, Max Turbo Frequency 2.53GHz)
+ Ram 4G
+ HDD 500G
+ VGA : Intel HD graphics (Intel GMA HD) Graphic Memory : Share
+ LAN : 10/100/1000 Mbps
+ Wifi : IEEE 802.11b/g/n
+ Chuột : • TouchPad
+ OS : Windows 7 , Win 10 + DVDRW
Tính năng khác :
• HDMI
• Camera
• Microphone
• Headphone
• Bluetooth
Cổng USB : 4 x USB 2.0 port.
Giá rẻ 2t9 (Fix) Máy túi chuột quang bộ vệ sinh laptop
Hình thật 100% của máy.