Sony Vaio Flip SVF14N13CXB
Ngày đăng: 17:46:19 22-05-2015 / Lượt xem: 4633
Liên hệ
Tình trạng: Máy mới gần như 100%
Mã sản phẩm: SVF14N13CXB
Bảo hành: 7 Tháng
Máy Nguyên tem ZIN chính hãng, dòng máy đẳng cấp Doanh nhân, vỏ nhôm cực đẹp
Core i5 4200/R8/HDD 500/Intel 4400/màn hình cảm ứng/Win bản quyền/đèn bàn phím
Khuyến mại
  • Túi
  • Chuột quang
  • Sạc Pin ZIN theo máy
  • Bộ vệ sinh laptop
Thông tin chi tiết
Sony Vaio Flip SVF14N13CXB Core I5 4200U 8GB 500GB HD4400 W8/ Full HD/ đèn bàn phím giá rẻ
Cấu hình chi tiết:
Bộ vi xử lý: 4th Gen Intel® Core™ i5 4200U (1.60GHz / 2.60GHz with Turbo Boost) 3Mb Cache: thuộc dòng Haswel được biết đến với tính năng tiết kiệm điện năng, cho tốc độ xử lý thường 1,6Ghz và 2,6Ghz khi chạy đa điểm
Bộ nhớ: 8GB DDR III 1600Mhz
Đĩa cứng: 500GB SATA III 5400rpm
Màn hình: 14.1 inch LED backlit FHD display (1920x1080) (Màn hình cảm ứng xoay gập giống Ipad như hình ảnh). Màn hình độ phân giải Full HD nên xem phim giải trí HD cực kỳ đã.